• หน้าแรก
  •  » General Talk
  •  » แจ้งเตือนสำหรับผู้ที่คิดจะลองใช้ หรือเทสโปร หรือบัค

#1 2009-09-10 17:04:44

admin
Administrator
Registered: 2005-12-16

แจ้งเตือนสำหรับผู้ที่คิดจะลองใช้ หรือเทสโปร หรือบัค

เตือนใว้เลยนะครับว่าผมเอาจริง ใครที่คิดจะใช้โปร ไม่ว่าจะใช้ก่อนจะเข้าเกม หรือเข้าเกมแล้วใช้ ผลไม่ต่างกันครับ ไม่ว่าจะสำเร็จหรือไม่ ผมจะดูที่เจตนาที่พยายามจะใช้
โปรที่ใช้กับเกมอื่นแล้วมีผลฝังอยุ่ในเครื่อง (UCE) โปรแรกมเปิดสองจอ ก็ถือว่าเป็นโปรเหมือนกัน หรือแม้แต่เข้าเว็บหาโปรขณะที่กำลังเล่นเกมอยู่ ก็ถือว่าส่อเจตนาในการโกง ก็มีโทษเช่นเดียวกัน
หรือไม่ว่าจะเป็นบัคที่ทำให้ได้เปรียบอีกฝ่าย (ใช้ในการ pvp หรือ วอร์)

อ้อแล้วก็ไม่ต้องกลัวว่าจะแบนมั่วครับ ถ้าแค่ false positive ผมไม่แบนอยู่ละ ดังนั้นอย่ามามั่วนิ่มครับ

ไม่โดนแบนวันนี้ ก็ตามไปแบนวันหน้า

ปล. ถ้ายังขืนแกล้งโง่ทำเป็นไม่รุ้เรื่องแล้ว pm มาแก้ตัวน้ำขุ่นๆหลังจากโดนแบนมาจะโดนไม่ไช่น้อย ดังนั้นมีอะไรก็พูดความจริงมาครับ โทษหนักจะได้เป็นเบา เราเตือนท่านแล้ว
ปล2. อ้อ แล้วไม่ต้องมาอ้างว่าจะทดสอบว่ามันจับโปรได้หรือเปล่านะ เพราะฟังไม่ขึ้น
ปล3. ถ้าเกิดใช้โปรกับเกมอื่นๆมาก่อน แนะนำว่าควร restart เครื่องก่อนจะเข้าเซิบนี้ เพราะถ้าผมตรวจเจอ จะสันนิสฐานว่านำมาใช้กับเซิบนี้เป็นอันดับแรก

ย้ำอีกครั้งว่า ถ้า id คุณโดนแบน ไม่ต้องพยายามแก้ตัวว่าไม่รู้เรื่อง (เพราะจะโดนหนักกว่าเดิม) เพราะไม่มีการแบนผิด 100%
ผมเตรียมหลักฐานใว้ตอบคุณอยู่แล้ว รับรองว่า หงายหลังเงิบแน่นอน ถ้ายังแก้ตัวโง่ๆ
ผมให้ โอกาศ PM มาอธิบาย 1 ครั้ง ให้เตรียมหาคำอธิบายมาดีกว่า  ว่าทำใช้โปรแกรมอะไร และทำไปเพราะอะไร
ถ้ารู้ตัวว่าผิด ให้กลับไปทบทวนสิ่งที่ทำมา แล้วรีบ PM เขียนมาอธิบายสาเหตุผมก่อน ก่อนที่จะโดนผมแบน...
ถ้ามีความจริงใจพอ (ข้อมูลไม่บิดเบือนไปจากความจริง) ผมอาจจะปลดแบนให้ และให้โอกาศแก้ตัวอีกครั้ง

http://nxzgame.com/random/images.php

• หน้าแรก
  •  » General Talk
  •  » แจ้งเตือนสำหรับผู้ที่คิดจะลองใช้ หรือเทสโปร หรือบัค

Board footer