• หน้าแรก
  •  » Questions & Answer
  •  » ผมไม่ได้ตั้งใจไปป่วนเลือกชอนนะครับแค่ไม่รู้ทำไมต้องลบตัวละครเลยงะคับ

#1 2009-04-28 13:07:15

vas007
เด็กใหม่
Registered: 2009-04-09

ผมไม่ได้ตั้งใจไปป่วนเลือกชอนนะครับแค่ไม่รู้ทำไมต้องลบตัวละครเลยงะคับ

อุตส่าตั้งใจเก็บเวลพึ่ง40แล้วมาลบไปเลยแบบนี้เหรอครับถ้ามันร้ายแรงจริงๆผมก็อยากรู้เหตุผลมากเลยแล้วด็ขอโทษกับสิ่งที่ทำไปด้วยนะครับ
พอดีเล่นร้านแล้วเกมนี้ขอเจ้าของเค้าลงเครื่องเดียวต้องมาคอยแย่งกับคนอื่น มาไม่ทันก็อด ถ้าเป็นไปได้อยากได้ตัวละครคืนมาแล้วผมจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับอะไรอีกเลยนะครับ

• หน้าแรก
  •  » Questions & Answer
  •  » ผมไม่ได้ตั้งใจไปป่วนเลือกชอนนะครับแค่ไม่รู้ทำไมต้องลบตัวละครเลยงะคับ

Board footer