#1 2014-06-17 19:20:48

fin
ผู้สนับสนุน
Registered: 2014-01-27

สำหรับผม ถึงเฉพาะแอค อยากอยู่เงียบๆ

สำหรับผม ผมจะไม่เข้าร่วมกิจกรรมอะไรของแอคอีก เช่น ล่าบอสอิลันหาเขียว วุดทอง65 ผมจะไม่ร่วมต่อคิวเอาของวุดทอง65

จะไม่ร่วมประมูณประดับเขียวหรือประดับบอสอะไรทั้งสิ้น และจะไม่รับของอัดฉีดเผ่า หรืออะไรทั้งสิ้น

ผมจะเข้าไปเล่นเพื่อวอร์ (แต่ไม่หักโหมเหมือนวอร์ตี4 ไม่ทุ่มเทกดยาเยอะๆแบบเมื่อก่อน)เพื่อ***รอเก็บกล่องทอง หินชิพ ***รอตีซานต้าพร้อมกัน

อยากจะช่วยใครก็ตามใจผม แต่จะไม่ขอให้ใครช่วย ไม่เอาบุญคุณ ไม่อยากตอบแทน(เฉพาะคนบางคน ใครดีกับผมๆก็ดีกลับ)

ก็ตามนั้น ผมเปลี่ยนแปลงบางอย่างไม่ได้ แต่ก็จะไม่ไปเกี่ยวอีก บางเรื่องบางอย่างบางคนไม่รู้ บางคนรู้ก็ปล่อยเลยตามเลย หรือเงียบไป

หรือเลิกไปอย่างลับๆ อาทิเช่นชื่อวี ชื่อซี ล้วนออนทีเอสมาแล้วทั้งสิ้น หรือชื่อสอ ชื่อคอ ที่ชอบซิบหาผมประจำ แปลกดีทำไมถึงเลิกหายไปหว่า

by F1N แค่คนๆนึงอยากเล่นเกมส์ให้สนุก ใครมีปัญหากับผมก็ไม่ต้องเข้ามายุ่งกับผมนะคับ และจะคอยดูต่อไป

***ไม่ต้องมาถามว่าเป็นอะไร อยากจะรู้อะไร ก็เล่นเอง เข้าร่วมเอง ผูกพันไว้แล้วก็จะพบเอง ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับคุณละว่าจะเล่นต่อหรือทำไรต่อดี

#2 2014-06-17 19:23:30

fin
ผู้สนับสนุน

Re: สำหรับผม ถึงเฉพาะแอค อยากอยู่เงียบๆ

ถ้ายังเคยเห็นผมมีประโยชน์บ้างในอดีต ก็อย่าตอบลงกระทู้นี้เลยนะ ขอแค่นี้ละกัน

#3 2014-06-20 12:20:02

fin
ผู้สนับสนุน

Re: สำหรับผม ถึงเฉพาะแอค อยากอยู่เงียบๆ

สรุปคือ ผมกดแดงใส่คนขุดแร่ เครื่องขุด ไม่มีใครตาย ไม่มีเครื่องแตก ผมโดนแบนหัวม่วง โอเคยอมรับผิดตามนั้นไป(รับ ไม่รับไงก็โดนสินะ)

ทั้งที่เมื่อก่อนก็เล่นกันเองบ้าง โดนผมขุดแร่อยู่ตายบ้าง เครื่องผมแตกบ้าง (ก็ไม่รู้สินะ ไม่มีใครอยากทำผมหรอก)

ผมคุยกับทุกคนได้ทุกเรื่อง แต่ดูเรื่องจะคุยกับผมแต่ละคน แล้วบอกผมไม่อยากคุยด้วย (ไม่รู้เหมือนกัน แต่ก็มีTaEด่าผมออกเรทตั้งแต่ออนจนหัวม่วง)

เอาเป็นว่าผมอยู่แอคเงียบๆไม่ได้ ก็ขอลาเลยละกัน ทั้งไอดีทั้งของๆผมทีแรกว่าจะขาย แต่ไม่ดีกว่า ขี้เกียจรอ ทำลายทิ้งและให้เป็นเวล1ดีกว่า

ของเสียไปไม่เท่าไร่ แต่เสียความรู้สึกมากกว่า(แค่เกมส์) ใช่หรือไม่ ไม่รู้  บายก่อนสังคมแอค ผมยอมละ ขอให้เก่งแบบนี้ต่อไป

#4 2014-06-20 13:32:30

romzz2
ผู้สนับสนุน
Registered: 2013-11-23

ไม่อยากไห้คนอื่น มาตอบ ก้อ อย่าพลาดพิง คำไหน ที่ผม ด่าคับ ผมไม่เคยด่าใครออกเรท ถ้าไม่อยากไห้ ตอบกระทู้ ก้ออย่าพลาดพิงคนอื่น
จะเล่นก้อ เล่น ทำผิดก้อต้องโดนลงโทษ รับไม่ได้ ก้อย้ายไป บอกเลยผมคนนึงไม่รับคุณกลับ จำไว้
นิสัยเด็กๆไม่เอานะคับ มีอะไรคุยกัน ไม่ไช่เงียบและมาพูดประชดประชัน ตุ๊ดรึป่าว
ผมด่าออกเรท ป่านนี้ผมโดนในเผ่าเล่นแล้ว หลักฐานมีก้อมาโชว์คับ
>>>>>ตั้งแต่เล่นมาผมยังไม่เคยด่าใคร<<<
โดนกล่าวหาก้อต้องมา โพส  มีไรคุยในเกมได้ คับ อย่ามาทำเป็นเด็กเก็บกด  >.<

เผ่าจะล่มหรือไม่ มันอยู่กับคนอย่างคุณนั้นแหละคับ ทำไห้มีปันหา <<<

>>TaE<<

Last edited by romzz2 (2014-06-20 13:35:09)

#5 2014-06-20 14:41:53

nevrmore
มิ ลี บาง บาง*
From: Acc Warft.
Registered: 2013-08-18

เรียกร้องความสนใจหรือยังไง - -*   จะรอแต่คนอื่นเข้าหาก็อยู่คนเดียวง่ายกว่านั่นแหล่ะ เกมสังคม ต้องรู้จักเข้าหาคนอื่น รู้จักปรับตัว
มีอะไรก็คุยกัน ไม่ใช่มาประชดประชัน แดกดัน พาดพิงคนอื่น พูดตรงๆเป็นไหม? แมนๆ หน่อย
ทำผิด ยอมรับผิด ก็ต้องยอมรับบทลงโทษด้วย เป็นเรื่องปกติ  เพราะคุณไม่คุยเอง ประชดเองใครจะไปรู้ไปเข้าใจ

ไม่ช่วยเหลือคนอื่นไม่ว่า แต่อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อน โอเคนะ

Before you start a WAR, You better KNOW what you're fighting for.*  - NVM -

#6 2014-06-20 18:46:50

global
ผู้สนับสนุน
Registered: 2009-08-24

ช่วยทำตัวให้เป็นแบบว่ามีวัวผสมบ้างก็ได้ครับ ผมขอหละ อย่าทำตัวแบบควายล้วนๆเลยครับคุณโอ...

#7 2014-06-20 20:05:04

deleteol
หลวงนรง M15
From: พระนคร
Registered: 2010-05-08

ดันๆ กระทู้มาแรงฮ๊อตฮิต ติดช๊าต 55555

Board footer